| แผงแผง | ใช่ |
|---|---|
| วัสดุของกุญแจ | สแตนเลส |
| เค้าโครง | ปรับแต่ง |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃ ถึง +65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 1750g |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| Material | SUS304 Stainless-steel(Panel board and keys) |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resistance |
| colour | as picture |
| Weight | 660g |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| ภาษาคีย์บอร์ด | ภาษาของแป้นพิมพ์เริ่มต้นคือสหรัฐอเมริกาและรองรับภาษาต่างๆ ที่ปรับแต่งเอง |
| สี | สีเงินและสีดํา |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | การดำเนินงานมากกว่า 2 ล้านครั้ง |
| Material | SUS304 Stainless-steel(Panel board and keys) |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resistance |
| colour | as picture |
| Weight | 275g |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ทนต่อความรุนแรง |
| สี | เป็นรูปภาพ |
| น้ำหนัก | 295g |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resistance |
| colour | as picture |
| Weight | 240g |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resistance |
| colour | as picture |
| Weight | 700g |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| อินเทอร์เฟซ | ยูเอสบี |
|---|---|
| ความละเอียดทัชแพด | 1,000 จุดต่อนิ้ว |
| อายุการใช้งานที่สำคัญ | การกดแป้นพิมพ์ 10 ล้านครั้ง |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ระดับกันน้ำ | IP65 |
| Material | SUS304 Stainless-steel & Aluminium alloy |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resistance |
| colour | Default is the color of stainless steel,and the Light Colour Can Be Customized |
| Weight | 275g |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |