| วัสดุ | สัตว์เลี้ยงและอะลูมิเนียม |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | สีขาวและสีดำ |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 470g |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| Material | PET & Aluminum alloy |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, explosionproof |
| colour | off-white, OR Dark grey |
| Weight | 470g per piece |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | SUS304 สแตนเลส ((SUS316 เป็นตัวเลือก) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | กว่า 2 ล้านการดําเนินงาน |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 1450g |
| วัสดุ | SUS304 สแตนเลส ((SUS316 เป็นตัวเลือก) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | กว่า 2 ล้านการดําเนินงาน |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 1450g |
| material | SUS304 stainless-steel(SUS316 is for option ) |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof,violence resist and explosionproof |
| colour | silver |
| Keyswitch lifespan | more than 2 million of operations |
| Weight | 1450g per piece |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |
|---|---|
| ล้างจานได้ | ใช่ |
| กันน้ำ | สนับสนุน |
| เค้าโครง | ปรับแต่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃ ถึง +65℃ |
| แผงแผง | ใช่ |
|---|---|
| วัสดุของกุญแจ | สแตนเลส |
| เค้าโครง | ปรับแต่ง |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃ ถึง +65℃ |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |
|---|---|
| วัสดุของกุญแจ | สแตนเลส |
| สลับชีวิต | การดำเนินงานมากกว่า 20 ล้าน |
| การติดตั้งแผง | ใช่ |
| หลักฐานการก่อกวน | IK07 |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |
|---|---|
| วัสดุของกุญแจ | สแตนเลส |
| สลับชีวิต | การดำเนินงานมากกว่า 20 ล้าน |
| การติดตั้งแผง | ใช่ |
| หลักฐานการก่อกวน | IK07 |
| เซ็นเซอร์แทร็กบอล | เกี่ยวกับแสง |
|---|---|
| หลักฐานการก่อกวน | IK07 |
| การติดตั้งแผง | ใช่ |
| เค้าโครง | ปรับแต่ง |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |