| การกันน้ำ | IP65 |
|---|---|
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | สแตนเลส |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 5 โวลต์กระแสตรง |
| ระบบ | Windows, Linux, Unix, Mac OSX ทั้งหมด |
| ขนาดปุ่มกด | 80*100มม |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resistance |
| colour | as picture |
| Weight | 240g |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น ทนต่อความรุนแรง |
| สี | เป็นภาพ |
| น้ําหนัก | 375ก |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃~+65℃ |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resistance |
| colour | as picture |
| Weight | 700g |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น ทนต่อความรุนแรง |
| สี | เป็นภาพ |
| น้ําหนัก | 375ก |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ทนต่อความรุนแรง |
| สี | เป็นรูปภาพ |
| น้ำหนัก | 350ก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| Material | SUS304 Stainless-steel(Panel board and keys) |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resistance |
| colour | as picture |
| Weight | 275g |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ทนต่อความรุนแรง |
| สี | เป็นรูปภาพ |
| น้ำหนัก | 295g |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| Material | SUS304 Stainless-steel(Panel board and keys) |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resistance |
| colour | as picture |
| Weight | 660g |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ทนต่อความรุนแรง |
| สี | เงิน |
| น้ำหนัก | 350ก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |