| Material | SUS304 Stainless-steel (Panel board ) |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, explosionproof |
| colour | silver |
| Weight | 350g per piece |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | การดำเนินงานมากกว่า 2 ล้านครั้ง |
| น้ําหนัก | 1250 กรัมต่อชิ้น |
| Material | SUS304 Stainless-steel(Panel board and keys) |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resistance |
| colour | as picture |
| Weight | 660g |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | PET (แผงหน้าปัด) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เป็นภาพ |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 680 กรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด และต่อต้านความรุนแรง |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | การดำเนินงานมากกว่า 2 ล้านครั้ง |
| น้ําหนัก | ชิ้นละ 1650g |
| วัสดุ | PET (แผงหน้าปัด) |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เป็นภาพ |
| น้ําหนัก | ชิ้นละ 600g |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 (แผงแผง) |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| น้ําหนัก | ชิ้นละ 350 กรัม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃~+65℃ |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, explosionproof |
| colour | silver |
| Weight | 1260g per piece |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | PET (แผงหน้าปัด) |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เป็นภาพ |
| น้ําหนัก | ชิ้นละ 600g |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃~+70℃ |
| วัสดุ | ยางซิลิโคน (แผงหน้าปัด) |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เป็นภาพ |
| น้ําหนัก | 390ก./ไม่รวมสาย, 450ก./รวมสาย |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃~+65℃ |