| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 1750g |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| น้ำหนัก | 1250 กรัมต่อชิ้น |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยงและอะลูมิเนียม |
|---|---|
| คุณสมบัติ | IP65 ป้องกันไฟฟ้าสถิต |
| สี | ปรับแต่งสีขาวหรือสีดำได้ |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 470g |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 1750g |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | PET (แผงหน้าปัด) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | สีเงินและสีดํา |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 660 กรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ทนต่อความรุนแรง |
| สี | ค่าเริ่มต้นคือสีของสแตนเลส และสีอ่อนสามารถปรับแต่งได้ |
| น้ำหนัก | 230ก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | SUS304 สแตนเลส ((SUS316 เป็นตัวเลือก) |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | กว่า 2 ล้านการดําเนินงาน |
| น้ําหนัก | ชิ้นละ 1450g |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เป็นรูปภาพ |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | การดำเนินงานมากกว่า 2 ล้านครั้ง |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 1550 กรัม |
| วัสดุ | SUS304 สแตนเลส ((SUS316 เป็นตัวเลือก) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | กว่า 2 ล้านการดําเนินงาน |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 1450g |
| วัสดุ | PET (แผงหน้าปัด) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | สีเงินและสีดํา |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 660 กรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |