| Keyword | Industrial keyPad with touchpad |
|---|---|
| INTERFACE | USB |
| Switch Life | more than 10 million of operations |
| Keys Number | 16+2 keys |
| Touch SENSER | Capacitive |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |
|---|---|
| ล้างจานได้ | ใช่ |
| กันน้ำ | สนับสนุน |
| เค้าโครง | ปรับแต่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃ ถึง +65℃ |
| วัสดุ | SUS304 สแตนเลส ((SUS316 เป็นตัวเลือก) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | กว่า 2 ล้านการดําเนินงาน |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 1450g |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resist & explosionproof |
| Keyboard Language | Defult keyboard language is US and support customized different languages |
| colour | silver and black |
| Keyswitch lifespan | more than 2 million of operations. |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| ภาษาคีย์บอร์ด | ภาษาของแป้นพิมพ์เริ่มต้นคือสหรัฐอเมริกาและรองรับภาษาต่างๆ ที่ปรับแต่งเอง |
| สี | สีเงินและสีดํา |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | การดำเนินงานมากกว่า 2 ล้านครั้ง |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 1750g |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เป็นรูปภาพ |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | การดำเนินงานมากกว่า 2 ล้านครั้ง |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 1550 กรัม |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, explosionproof |
| colour | silver |
| Weight | 1750g per piece |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| น้ำหนัก | 1250 กรัมต่อชิ้น |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | การดำเนินงานมากกว่า 2 ล้านครั้ง |
| น้ําหนัก | 1250 กรัมต่อชิ้น |