| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resist & explosionproof |
| Keyboard Language | Defult keyboard language is US and support customized different languages |
| colour | silver |
| Keyswitch lifespan | more than 2 million of operations. |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยงและอะลูมิเนียม |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | สีขาวและสีดำ |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 470g |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| ภาษาแป้นพิมพ์ | ภาษาของแป้นพิมพ์เริ่มต้นคือสหรัฐอเมริกาและรองรับภาษาต่างๆ ที่ปรับแต่งเอง |
| สี | สีเงินและสีดํา |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | การดำเนินงานมากกว่า 2 ล้านครั้ง |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| ภาษาคีย์บอร์ด | ภาษาของแป้นพิมพ์เริ่มต้นคือสหรัฐอเมริกาและรองรับภาษาต่างๆ ที่ปรับแต่งเอง |
| สี | สีเงินและสีดํา |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | การดำเนินงานมากกว่า 2 ล้านครั้ง |
| Material | PET & Aluminum alloy |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, explosionproof |
| colour | off-white, OR Dark grey |
| Weight | 470g per piece |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |
|---|---|
| วัสดุของกุญแจ | สแตนเลส |
| สลับชีวิต | การดำเนินงานมากกว่า 20 ล้าน |
| การติดตั้งแผง | ใช่ |
| หลักฐานการก่อกวน | IK07 |
| แผงแผง | ใช่ |
|---|---|
| วัสดุของกุญแจ | สแตนเลส |
| เค้าโครง | ปรับแต่ง |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃ ถึง +65℃ |
| แผงแผง | ใช่ |
|---|---|
| วัสดุของกุญแจ | สแตนเลส |
| เค้าโครง | ปรับแต่ง |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃ ถึง +65℃ |
| วัสดุ | SUS304 สแตนเลส ((SUS316 เป็นตัวเลือก) |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | กว่า 2 ล้านการดําเนินงาน |
| น้ําหนัก | ชิ้นละ 1450g |
| รายละเอียดการบรรจุ | โปร่ง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทําการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/A, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สถานที่กำเนิด | จีน (แผ่นดินใหญ่) |
| ชื่อแบรนด์ | RICH |