| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เป็นรูปภาพ |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | การดำเนินงานมากกว่า 2 ล้านครั้ง |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 1550 กรัม |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 1260 กรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยงและอะลูมิเนียม |
|---|---|
| คุณสมบัติ | IP65 ป้องกันไฟฟ้าสถิต |
| สี | ปรับแต่งสีขาวหรือสีดำได้ |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 470g |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยงและอะลูมิเนียม |
|---|---|
| คุณสมบัติ | IP65 ป้องกันไฟฟ้าสถิต |
| สี | ปรับแต่งสีขาวหรือสีดำได้ |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 470g |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | PET (แผงหน้าปัด) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | สีเงินและสีดํา |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 660 กรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | PET (แผงหน้าปัด) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | สีเงินและสีดํา |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 660 กรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | PET (แผงหน้าปัด) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เป็นรูปภาพ |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 600g |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | PET (แผงหน้าปัด) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | สีเงินและสีดํา |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 660 กรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | PET (แผงหน้าปัด) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เป็นภาพ |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 680 กรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| แผงแผง | ใช่ |
|---|---|
| วัสดุของกุญแจ | สแตนเลส |
| เค้าโครง | ปรับแต่ง |
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃ ถึง +65℃ |