| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ทนต่อความรุนแรง ย้อนแสง |
| จำนวนคีย์ | 16 |
| ระดับการป้องกัน | IP65/IK07 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | SUS304 สแตนเลส ((SUS316 เป็นตัวเลือก) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | กว่า 2 ล้านการดําเนินงาน |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 1450g |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resist & explosionproof |
| Keyboard Language | Defult keyboard language is US and support customized different languages |
| colour | silver and black |
| Keyswitch lifespan | more than 2 million of operations. |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| ภาษาคีย์บอร์ด | ภาษาของแป้นพิมพ์เริ่มต้นคือสหรัฐอเมริกาและรองรับภาษาต่างๆ ที่ปรับแต่งเอง |
| สี | สีเงินและสีดํา |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | การดำเนินงานมากกว่า 2 ล้านครั้ง |
| วัสดุ | SUS304 สแตนเลส ((SUS316 เป็นตัวเลือก) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | กว่า 2 ล้านการดําเนินงาน |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 1450g |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| ภาษาแป้นพิมพ์ | ภาษาของแป้นพิมพ์เริ่มต้นคือสหรัฐอเมริกาและรองรับภาษาต่างๆ ที่ปรับแต่งเอง |
| สี | สีเงินและสีดํา |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | การดำเนินงานมากกว่า 2 ล้านครั้ง |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resistance |
| colour | as picture |
| Weight | 700g |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| Material | SUS304 Stainless-steel(Panel board and keys) |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resistance |
| colour | as picture |
| Weight | 275g |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น ทนต่อความรุนแรง |
| สี | เป็นภาพ |
| น้ําหนัก | 375ก |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃~+65℃ |
| Material | SUS304 Stainless-steel & Aluminium alloy |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resistance |
| colour | Default is the color of stainless steel,and the Light Colour Can Be Customized |
| Weight | 375g |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |