| วัสดุ | PET (แผงหน้าปัด) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | สีเงินและสีดํา |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 660 กรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| Material | PET(Panel board ) |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, explosionproof, antistatic |
| colour | white or dark gray |
| Weight | 600g per piece |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | การดำเนินงานมากกว่า 2 ล้านครั้ง |
| น้ําหนัก | 1250 กรัมต่อชิ้น |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| น้ําหนัก | ชิ้นละ 1,760 กรัม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃~+65℃ |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, explosionproof |
| colour | silver |
| Keyswitch lifespan | more than 2 million of operations. |
| Weight | 1250g per piece |
| วัสดุ | PET (แผงหน้าปัด) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | สีเงินและสีดํา |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 660 กรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| น้ําหนัก | ชิ้นละ 1260 กรัม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃~+65℃ |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, explosionproof |
| colour | silver |
| Weight | 1760g per piece |
| Operating temperature | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | , กันน้ำ, กันฝุ่นทนต่อความรุนแรงและป้องกันการระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | กว่า 2 ล้านการดําเนินงาน |
| น้ำหนัก | 3060ก |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำกันฝุ่นป้องกันความรุนแรงและป้องกันการระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | กว่า 2 ล้านการดําเนินงาน |
| น้ําหนัก | 3060ก |