| วัสดุ | สัตว์เลี้ยงและอะลูมิเนียม |
|---|---|
| คุณสมบัติ | IP65 ป้องกันไฟฟ้าสถิต |
| สี | ปรับแต่งสีขาวหรือสีดำได้ |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 470g |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยงและอะลูมิเนียม |
|---|---|
| คุณสมบัติ | IP65 ป้องกันไฟฟ้าสถิต |
| สี | ปรับแต่งสีขาวหรือสีดำได้ |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 470g |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | PET (แผงหน้าปัด) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เป็นภาพ |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 680 กรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | PET (แผงหน้าปัด) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | สีเงินและสีดํา |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 660 กรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | PET (แผงหน้าปัด) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | สีเงินและสีดํา |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 660 กรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | PET (แผงหน้าปัด) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เป็นรูปภาพ |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 600g |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 (แผงแผง) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 350 กรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | PET (แผงหน้าปัด) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | สีเงินและสีดํา |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 660 กรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| Material | SUS304 Stainless-steel |
|---|---|
| feature | waterproof, dustproof, violence resist & explosionproof |
| Keyboard Language | Defult keyboard language is US and support customized different languages |
| colour | silver and black |
| Keyswitch lifespan | more than 2 million of operations. |
| วัสดุ | SUS304 สแตนเลส ((SUS316 เป็นตัวเลือก) |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | กว่า 2 ล้านการดําเนินงาน |
| น้ําหนัก | ชิ้นละ 1450g |