| วัสดุ | SUS304 สแตนเลส ((SUS316 เป็นตัวเลือก) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | กว่า 2 ล้านการดําเนินงาน |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 1450g |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | การดำเนินงานมากกว่า 2 ล้านครั้ง |
| น้ําหนัก | 1250 กรัมต่อชิ้น |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| น้ําหนัก | ชิ้นละ 1,760 กรัม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำกันฝุ่นป้องกันความรุนแรงและป้องกันการระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | กว่า 2 ล้านการดําเนินงาน |
| น้ําหนัก | 3060ก |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 (แผงแผง) |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| น้ําหนัก | ชิ้นละ 350 กรัม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | กว่า 2 ล้านการดําเนินงาน |
| น้ําหนัก | 3500g |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | กว่า 2 ล้านการดําเนินงาน |
| น้ําหนัก | 3500g |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| ภาษาแป้นพิมพ์ | ภาษาของแป้นพิมพ์เริ่มต้นคือสหรัฐอเมริกาและรองรับภาษาต่างๆ ที่ปรับแต่งเอง |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | การดำเนินงานมากกว่า 2 ล้านครั้ง |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| ลักษณะ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| น้ําหนัก | ชิ้นละ 1,760 กรัม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| ภาษาคีย์บอร์ด | ภาษาของแป้นพิมพ์เริ่มต้นคือสหรัฐอเมริกาและรองรับภาษาต่างๆ ที่ปรับแต่งเอง |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | การดำเนินงานมากกว่า 2 ล้านครั้ง |