| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | , กันน้ำ, กันฝุ่นทนต่อความรุนแรงและป้องกันการระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | กว่า 2 ล้านการดําเนินงาน |
| น้ำหนัก | 3060ก |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 1750g |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | กว่า 2 ล้านการดําเนินงาน |
| น้ำหนัก | 3500g |
| วัสดุ | SUS304 สแตนเลส ((SUS316 เป็นตัวเลือก) |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น ต่อต้านความรุนแรง และป้องกันการระเบิด |
| สี | เงิน |
| อายุการใช้งานของคีย์สวิตช์ | กว่า 2 ล้านการดําเนินงาน |
| น้ำหนัก | ชิ้นละ 1450g |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
|---|---|
| คุณสมบัติ | กันน้ำ กันฝุ่น กันระเบิด |
| สี | เงิน |
| น้ำหนัก | 1250 กรัมต่อชิ้น |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+65℃ |